EFPLS1GJ393D012LH
Eaton Electronics
504-EFPLS1GJ393D012L
EFPLS1GJ393D012LH
Nsx:
Mô tả:
Film Capacitors CAP Film 0.039uF 5% 1600VDC RAD
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
13 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1900   Nhiều: 380
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Eaton
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện màng
RoHS:
0.039 uF
1.6 kVDC
Radial
Polypropylene (PP)
27.5 mm (1.083 in)
32 mm (1.26 in)
8 mm (0.315 in)
High Reliability Capacitors
5 %
2 Pin
30 mOhms
17 mm (0.669 in)
Straight
- 40 C
+ 105 C
EFPLS
Bulk
Nhãn hiệu: Eaton Electronics
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Đường kính đầu dây: 0.8 mm