FP1007R3-R17-R
Eaton Electronics
704-FP1007R3-R17-R
FP1007R3-R17-R
Nsx:
Mô tả:
Power Inductors - SMD 170nH 66A Flat-Pac FP1007
Mô hình ECAD:
Có hàng: 860
Tồn kho:
860 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
14 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 650)
Cut Tape / MouseReel™
RoHS:
High Frequency Power Choke
10.2 mm x 7.8 mm x 7.3 mm
Unshielded
175 nH
10 %
61 A
290 uOhms
66 A
Standard
10.4 mm
8 mm
7.5 mm
Ferrite
FP1007
MouseReel
Ứng dụng: High Current
Loại sản phẩm: Power Inductors - SMD
Số lượng Kiện Gốc: 650
Danh mục phụ: Inductors, Chokes & Coils
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Tần số kiểm tra: 100 kHz