MPIA4012V2-R68-R
Eaton Electronics
704-MPIA4012V2-R68-R
MPIA4012V2-R68-R
Nsx:
Mô tả:
Power Inductors - SMD 0.68uH 6.7A 33.5mOhms AEC-Q200
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
12 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 3000   Nhiều: 3000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 3000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Eaton
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm nguồn - SMD
RoHS:
4.4 mm x 4.2 mm x 1.2 mm
Shielded
680 nH
20 %
4.5 A
33.5 mOhms
6.7 A
- 55 C
+ 125 C
98 MHz
Standard
4.4 mm
4.2 mm
1.2 mm
AEC-Q200
MPIA40-V2
Reel
Ứng dụng: Automotive
Nhãn hiệu: Eaton Electronics
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Kiểu gắn: PCB Mount
Sản phẩm: Power Inductors
Loại sản phẩm: Power Inductors - SMD
Số lượng Kiện Gốc: 3000
Danh mục phụ: Inductors, Chokes & Coils
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Tần số kiểm tra: 100 kHz