CSS-1-R002-J
IRC / TT Electronics
66-CSS1-J-0.002
CSS-1-R002-J
Nsx:
Mô tả:
Current Sense Resistors - SMD 2512 5% 0.002 Ohm
Tuổi thọ:
Mô hình ECAD:
Mouser hiện không bán sản phẩm này tại khu vực của bạn.
Sẵn có
Tồn kho:
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
TT Electronics
Danh mục Sản phẩm: Điện trở cảm biến dòng - SMD
Hạn chế Vận chuyển
RoHS: N
Reel
Cut Tape
MouseReel
CSS
2 mOhms
1 W
5 %
20 PPM / C
2512
6.3 mm (0.248 in)
3.2 mm (0.126 in)
0.76 mm (0.03 in)