SC-18-085J
KEMET
80-SC-18-085J
SC-18-085J
Nsx:
Mô tả:
Common Mode Chokes / Filters 250V 0.85mH 18A DCR=0.006Ohms
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
0
Bạn vẫn có thể mua sản phẩm này bằng đơn hàng dự trữ
Đang đặt hàng:
210
Dự kiến 13/08/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
25
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
KEMET
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cản / bộ lọc chế độ thông thường
RoHS:
SC-J
PCB Mount
Through Hole
1 Channel
850 uH
18 A
6 mOhms
- 25 C
+ 120 C
Tray
5 mm
25 mm
35 mm
Tray
AC Line Filters
Nhãn hiệu: KEMET
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: VN
Đường kính: 36 mm
Loại bộ lọc: Common mode
Loại sản phẩm: Common Mode Chokes
Số lượng Kiện Gốc: 30
Danh mục phụ: Inductors, Chokes & Coils
Tần số kiểm tra: 100 kHz