HDF-R44-113L011
NorComp
636-HDF-R44-113L011
HDF-R44-113L011
Nsx:
Mô tả:
D-Sub High Density Connectors 44 pin R/A solder M flash 4-40 int thrd
Mô hình ECAD:
Có hàng: 17
Tồn kho:
17 Có thể Giao hàng Ngay
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
NorComp
Danh mục Sản phẩm: Đầu nối mật độ cao D-Sub
RoHS:
REACH - SVHC:
44 Position
3 Row
Male
Solder Tail
Right Angle
Gold
3 A
HDF
IP67
Tray
Nhãn hiệu: NorComp
Chất liệu tiếp điểm: Brass
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TW
Đã lọc: Unfiltered
Cách điện: Insulated
Chất liệu cách điện: Polybutylene Terephthalate (PBT)
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 85 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: - 25 C
Kiểu gắn: Panel
Loại sản phẩm: High Density D-Sub Connectors
Chất liệu vỏ: Steel
Mạ điện vỏ: Tin
Số lượng Kiện Gốc: 36
Danh mục phụ: D-Sub Connectors
Thương hiệu: NANOOK
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
MXHTS:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
NANOOK IP67 HDF High-Density D-Sub Connectors
NorComp NANOOK HDF High-Density D-Sub Connectors are offered in 15 to 62 positions with a contact rating of 3A. These IP67, flanged, waterproof connectors provide an all-inclusive solution for a wide range of applications. The D-sub connectors are available in solder cup, vertical solder tail, and right-angle solder tail contact terminations. Typical applications for NorComp NANOOK HDF High-Density D-Sub Connectors include industrial control systems, telecommunication equipment, and computer technology.