35MU473MZ22012
Rubycon
232-35MU473MZ22012
35MU473MZ22012
Nsx:
Mô tả:
Film Capacitors THIN FILM ACRYLIC DIELECTRIC
Mô hình ECAD:
Có hàng: 5,795
Tồn kho:
5,795 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
16 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 3000)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Rubycon
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện màng
RoHS:
0.047 uF
35 VDC
SMD/SMT
Plastic
2 mm (0.079 in)
1.25 mm (0.049 in)
Stacked Film Capacitors
20 %
2 Pin
1 mm (0.039 in)