RNCF0201DTE412R
SEI Stackpole
708-RNCF0201DTE412R
RNCF0201DTE412R
Nsx:
Mô tả:
Thin Film Resistors - SMD RES PREC, 412 ohm, 0201, 0.5%, 25 ppm
Thời gian sản xuất của nhà máy:
22 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 10000   Nhiều: 10000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 10000)
RNCF
412 Ohms
0.5 %
25 PPM / C
0201
0.6 mm (0.024 in)
0.3 mm (0.012 in)
0.23 mm (0.009 in)
AEC-Q200
50 mW (1/20 W)
15 V