RNWA0612DTC15K0
SEI Stackpole
708-RNWA0612DTC15K0
RNWA0612DTC15K0
Nsx:
Mô tả:
Thin Film Resistors - SMD RES AUTO, 0612, 15 Kohm, 0.5%, 50ppm, 1W
Tuổi thọ:
Sản phẩm Mới:
Mới từ nhà sản xuất này.
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 5000   Nhiều: 5000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 5000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
SEI Stackpole
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng mỏng - SMD
RoHS:
Reel
RNWA
15 kOhms
0.5 %
50 PPM / C
0612 (Reversed)
1632 (Reversed)
1.55 mm (0.061 in)
3 mm (0.118 in)
0.43 mm (0.017 in)
- 55 C
+ 125 C
1 W
75 V
Nhãn hiệu: SEI Stackpole
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TW
Kiểu gắn: PCB Mount
Loại sản phẩm: Thin Film Resistors
Số lượng Kiện Gốc: 5000
Danh mục phụ: Resistors
Công nghệ: Thin Film
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
Chức năng này cần phải bật JavaScript.
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
MXHTS:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
AEC-Q200 Wide Terminal RNWA Precision Resistors
Stackpole Electronics AEC-Q200 Wide Terminal RNWA Precision Resistors feature TCR ratings down to ±25ppm/°C and precision tolerances of up to ±0.1%. The AEC-Q200 qualification makes these resistors suitable for various automotive applications and environments. RNWA series resistors feature an anti-sulfur design and a wide resistance value range and are RoHS and REACH compliant. Stackpole Electronics AEC-Q200 Wide Terminal RNWA Precision Resistors offer a power range of 1W to 2W, a maximum working voltage of 200V, and an impedance range of 2.5Ω to 250KΩ.