RPC1210JT13K0
SEI Stackpole
708-RPC1210JT13K0
RPC1210JT13K0
Nsx:
Mô tả:
Thick Film Resistors - SMD RES, PULSE, 1210, 13 Kohm, 5%, 0.5W
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 5000   Nhiều: 5000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 5000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
SEI Stackpole
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng dày - SMD
RoHS:
Reel
RPC
13 kOhms
500 mW (1/2 W)
5 %
100 PPM / C
- 55 C
+ 155 C
200 V
1210
3.2 mm (0.126 in)
2.5 mm (0.098 in)
0.55 mm (0.022 in)
Automotive Grade
Anti-Pulse Resistors
AEC-Q200
Nhãn hiệu: SEI Stackpole
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TW
Kiểu gắn: PCB Mount
Loại sản phẩm: Thick Film Resistors
Số lượng Kiện Gốc: 5000
Danh mục phụ: Resistors
Công nghệ: Thick Film
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
Chức năng này cần phải bật JavaScript.
USHTS:
TARIC:
ECCN:
EAR99
RPC Series Thick Film Pulse Withstanding Resistors
Stackpole Electronics Thick Film RPC Pulse Withstanding Resistors offer up to 1.5W power rating, 500V maximum working voltage, and REACH compliance. These resistors feature a broad resistance range, excellent pulse-withstanding performance, and higher anti-surge performance compared to the RMCF series. Stackpole Electronics Thick Film RPC Pulse Withstanding Resistors are untrimmed for 5% and wider tolerances and limited trim for 1% and tighter tolerances, with an operating temperature range of -55°C to +155°C.