P6KE30CA
STMicroelectronics
511-P6KE30CA
P6KE30CA
Nsx:
Mô tả:
ESD Protection Diodes / TVS Diodes 600W 30V Bidirect
Tuổi thọ:
Hết hạn sử dụng:
Nhà sản xuất đã lên kế hoạch ngừng và sẽ không sản xuất nữa.
Mô hình ECAD:
Có hàng: 24,279
Tồn kho:
24,279 Có thể Giao hàng Ngay
Số lượng lớn hơn 24279 sẽ phải tuân thủ các yêu cầu đặt hàng tối thiểu.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Đóng gói kiểu Ammo Pack (Đơn hàng theo bội số của 1000)
Sản phẩm Tương tự
STMicroelectronics SM6T30CA
STMicroelectronics
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Danh mục Sản phẩm: Đi-ốt bảo vệ ESD/Đi-ốt TVS
RoHS:
Bidirectional
1 Channel
26 V
Axial
53.5 V
28.5 V
DO-15 (DO-204AC)
75 A
600 W
1.075 nF
8 kV
15 kV
- 65 C
+ 175 C
P6KE
Ammo Pack
Nhãn hiệu: STMicroelectronics
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Pd - Tiêu tán nguồn: 5 W