CD75NP-151KC
Sumida
851-CD75NP-151KC
CD75NP-151KC
Nsx:
Mô tả:
Power Inductors - SMD 150uH 0.58A 10% 1KHz SMD PWR IND
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 500)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Sumida
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm nguồn - SMD
RoHS:
Power Inductor
Unshielded
150 uH
280 mOhms