RN73C1J412RBTG
TE Connectivity / Holsworthy
279-RN73C1J412RBTG
RN73C1J412RBTG
Nsx:
Mô tả:
Thin Film Resistors - SMD 412Ohm .063W 10PPM CUT LENGTH
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
15 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Bao bì thay thế
Nsx Mã Phụ tùng:
Đóng gói:
Reel, Cut Tape, MouseReel
Sẵn có:
Có hàng
Giá:
Tối thiểu:
1
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
TE Connectivity
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng mỏng - SMD
RoHS:
Cut Tape
RN73
412 Ohms
0.1 %
10 PPM / C
0603
1.55 mm (0.061 in)
0.8 mm (0.031 in)
0.45 mm (0.018 in)
- 55 C
+ 155 C
62.5 mW (1/16 W)
100 V
Nhãn hiệu: TE Connectivity / Holsworthy
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: US
Kiểu gắn: PCB Mount
Sản phẩm: Precision Resistors Thin Film SMD
Loại sản phẩm: Thin Film Resistors
Số lượng Kiện Gốc: 250
Danh mục phụ: Resistors
Công nghệ: Thin Film
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Loại: SMD High Power Precision Resistor
Mã Bí danh: 6-1614353-5
Đơn vị Khối lượng: 2 mg
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CNHTS:
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
MXHTS:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
RN73 High Precision Resistors
TE Connectivity / Holsworthy RN73 High Precision Resistors are stable precision chip resistors offering a range of various power dissipation relating to chip size, TCRs down to 5ppm/°C and 10ppm/°C, and resistor tolerances to 0.1%. The components are produced with three sputtered layers to offer better performance. The RN73 resistors feature values restricted to the E96 grid and have accurate and uniform physical dimensions to facilitate placement. Ideal application includes communications, industrial controls, instrumentation, and medical.