RP73D1J412RBTDG
TE Connectivity / Holsworthy
279-RP73D1J412RBTDG
RP73D1J412RBTDG
Nsx:
Mô tả:
Thin Film Resistors - SMD RP 1J 412R 0.1% 15PPM CUT LENGTH
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
15 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
25,000 Báo giá
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
TE Connectivity
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng mỏng - SMD
Bulk
RP73
412 Ohms
0.1 %
15 PPM / C
0603
1.55 mm (0.061 in)
0.8 mm (0.031 in)
0.45 mm (0.018 in)
- 55 C
+ 155 C
100 mW (1/10 W)
200 V