MBB0207IC1021FCT00
Vishay / BC Components
594-MBB0207IC1021FCT
MBB0207IC1021FCT00
Nsx:
Mô tả:
Metal Film Resistors - Through Hole MBB/SMA 0207-50 1% L0 CT 1K02
Thời gian sản xuất của nhà máy:
5 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 5000)
1.02 kOhms
600 mW
1 %
50 PPM / C
- 55 C
+ 155 C
350 V
2.5 mm
6.5 mm
Axial
Reel
Cut Tape
Metal Film Leaded Resistors
Professional Metal Film Leaded Resistor
Ứng dụng: Automotive, Industrial, Medical
Quốc gia xuất xứ: Not Available
Đường kính đầu dây: 0.6 mm
Bước đầu dây: 10 mm