PR01000303909JL100
Vishay / BC Components
594-PR01000303909JL1
PR01000303909JL100
Nsx:
Mô tả:
Metal Film Resistors - Through Hole PR01 5% L1 39R
Tuổi thọ:
Mới tại Mouser
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Vishay
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng kim loại - Xuyên lỗ
PR01
39 Ohms
1 W
5 %
250 PPM / C
- 55 C
+ 155 C
350 V
2.5 mm
6.5 mm
Radial
Metal Film Resistors - Through Hole
Power Metal Film Leaded Resistor
Ứng dụng: Automotive
Nhãn hiệu: Vishay / BC Components
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: Not Available
Đặc điểm nổi bật: AEC-Q200 Qualified, High Power In Small Packages
Đường kính đầu dây: 0.58 mm