IH1209SH
XP Power
209-IH1209SH
IH1209SH
Nsx:
Mô tả:
DC/DC Converters - Through Hole DC-DC, 2W, unreg., dual output, SIP, 3kV
Mô hình ECAD:
Có hàng: 67
Tồn kho:
67 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
12 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
XP Power
Danh mục Sản phẩm: Bộ chuyển đổi DC/DC — Gắn xuyên lỗ
RoHS:
Isolated
1 Output
2 W
12 V
10.8 V
13.2 V
9 V
111 mA
3 kV
SIP
19.5 mm (0.768 in)
7.62 mm (0.3 in)
10.16 mm (0.4 in)
Industrial
IH
Nhãn hiệu: XP Power
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TW
Điện áp đầu vào: 10.8 V to 13.2 V