AIML-0603-R68K-T
ABRACON
815-AIML-0603-R68KT
AIML-0603-R68K-T
Nsx:
Mô tả:
RF Inductors - SMD IND 0.68 uH 0.035 A 1700.00 mOhm
Mô hình ECAD:
Có hàng: 18,910
Tồn kho:
18,910 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
15 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 4000)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
ABRACON
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm RF - SMD
RoHS:
Multilayer
0603 (1608 metric)
Shielded
680 nH
10 %
35 mA
1.7 Ohms
- 55 C
+ 125 C
15
180 MHz
Standard
1.6 mm
0.8 mm
0.8 mm
Ferrite
AIML-0603
Reel
Cut Tape
Ứng dụng: Power
Nhãn hiệu: ABRACON
Mã vỏ - inch: 0603
Mã vỏ - mm: 1608
Loại lõi: Multilayer
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Kiểu gắn: PCB Mount
Sản phẩm: RF Inductors
Loại sản phẩm: RF Inductors - SMD
Số lượng Kiện Gốc: 4000
Danh mục phụ: Inductors, Chokes & Coils
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Tần số kiểm tra: 25 MHz