AISC-0805-R022J-T
ABRACON
815-AISC-0805-R022J
AISC-0805-R022J-T
Nsx:
Mô tả:
RF Inductors - SMD IND 22.00 nH 0.500 A 220.00 mOhm
Mô hình ECAD:
Có hàng: 7
Tồn kho:
7 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
15 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 2000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
ABRACON
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm RF - SMD
RoHS:
Wirewound
0805 (2317 metric)
Unshielded
22 nH
5 %
500 mA
220 mOhms
- 40 C
+ 125 C
55
2 GHz
Standard
2.29 mm
1.73 mm
1.55 mm
Ceramic
AISC-0805
Reel
Cut Tape
MouseReel
Nhãn hiệu: ABRACON
Mã vỏ - inch: 0805
Mã vỏ - mm: 2317
Loại lõi: Wirewound
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Kiểu gắn: PCB Mount
Sản phẩm: RF Inductors
Loại sản phẩm: RF Inductors - Leaded
Số lượng Kiện Gốc: 2000
Danh mục phụ: Inductors, Chokes & Coils
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Tần số kiểm tra: 250 MHz
Đơn vị Khối lượng: 10 mg
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CNHTS:
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
MXHTS:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
Inductors
RF Inductors
AISC SMD Ceramic Wire-Wound Chip Inductors
Abracon AISC SMD Ceramic Wire-Wound Chip Inductors are sized at 1.19mm x 0.51mm x 0.66mm with ceramic construction to assure the utmost thermal stability and high SRF. With exceptionally high Q compared to non-wirewound inductors (especially at high frequencies) and an operating temperature of -25°C to 85°C, the Abracon AISC SMD Ceramic Wire-Wound Chip Inductors offer inductance options from 1.0nH to 150nH. The AISC inductors are widely applied in VCO, SAW circuit for GSM, and CDMA communications and in hard disk, notebook computers, and other electronic equipment. The AISC series is available in case sizes 0402, 0603, 0805, 1008, 1206, 1210, 1210H, and 1812H.