AISC-0805-R15J-T
ABRACON
815-AISC-0805-R15J
AISC-0805-R15J-T
Nsx:
Mô tả:
RF Inductors - SMD IND 0.15 uH 0.400 A 560.00 mOhm
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
15 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 2000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
ABRACON
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm RF - SMD
RoHS:
Wirewound
0805 (2317 metric)
Unshielded
150 nH
5 %
400 mA
560 mOhms
- 40 C
+ 125 C
50
920 MHz
Standard
2.29 mm
1.73 mm
1.55 mm
Ceramic
AISC-0805
Reel
Cut Tape
MouseReel
Nhãn hiệu: ABRACON
Mã vỏ - inch: 0805
Mã vỏ - mm: 2317
Loại lõi: Wirewound
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Kiểu gắn: PCB Mount
Sản phẩm: RF Inductors
Loại sản phẩm: RF Inductors - Leaded
Số lượng Kiện Gốc: 2000
Danh mục phụ: Inductors, Chokes & Coils
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Tần số kiểm tra: 100 MHz