AISC-Q0402-82NK-T
ABRACON
815-AISC-Q0402-82NKT
AISC-Q0402-82NK-T
Nsx:
Mô tả:
RF Inductors - SMD IND 82nH 0.05A 1550m?
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
16 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 4000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
ABRACON
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm RF - SMD
RoHS:
Ceramic Wirewound RF Inductor
0402 (1208 metric)
Unshielded
82 nH
10 %
50 mA
1.55 Ohms
- 40 C
+ 125 C
22
1.26 GHz
Standard
1.27 mm
0.76 mm
0.61 mm
AISC-Q0402
Reel
Cut Tape
MouseReel
Ứng dụng: Automotive, Bluetooth, Broadband Network, Displays, Filtering, Video Cameras, W-LAN
Nhãn hiệu: ABRACON
Mã vỏ - inch: 0402
Mã vỏ - mm: 1208
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Kiểu gắn: PCB Mount
Sản phẩm: Automotive RF Inductors
Loại sản phẩm: RF Inductors - Leaded
Số lượng Kiện Gốc: 4000
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Tần số kiểm tra: 250 MHz