AMELH6060S-R47MT
ABRACON
815-AMELH6060S-R47MT
AMELH6060S-R47MT
Nsx:
Mô tả:
Power Inductors - SMD Inductor 0.47 uH 6.8 x 6.6 x 6.0 mm
Tuổi thọ:
Sản phẩm Mới:
Mới từ nhà sản xuất này.
Mô hình ECAD:
Có hàng: 482
Tồn kho:
482 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
15 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 750)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
ABRACON
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm nguồn - SMD
RoHS:
Flat Wire/Hot Pressed
2726 (6966 metric)
Shielded
470 nH
20 %
30 A
1.8 mOhms
35 A
- 40 C
+ 125 C
72 MHz
Standard
6.8 mm
6.6 mm
5.8 mm
AMELH6060S
Reel
Cut Tape
MouseReel
Ứng dụng: Body Electronics, Motor Control, Lighting
Nhãn hiệu: ABRACON
Mã vỏ - inch: 2726
Mã vỏ - mm: 6966
Quốc gia Hội nghị: CN
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Kiểu gắn: PCB Mount
Sản phẩm: Power Inductors
Loại sản phẩm: Power Inductors - SMD
Số lượng Kiện Gốc: 750
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Tần số kiểm tra: 100 kHz