ASPI-0312FS-2R7M-T2
ABRACON
815-ASPI0312FS2R7MT2
ASPI-0312FS-2R7M-T2
Nsx:
Mô tả:
Power Inductors - SMD IND 2.70 uH 1.140 A 110.00 mOhm
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
16 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 2000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
ABRACON
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm nguồn - SMD
RoHS:
Power Inductor
3 mm x 3 mm
Shielded
2.7 uH
20 %
110 mOhms
- 30 C
+ 100 C
Standard
3 mm
3 mm
1.2 mm