ASPI-2012-330M-T
ABRACON
815-ASPI2012330MT
ASPI-2012-330M-T
Nsx:
Mô tả:
Power Inductors - SMD IND 33.00 uH 0.330 A 2160.00 mOhm
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
0
Bạn vẫn có thể mua sản phẩm này bằng đơn hàng dự trữ
Đang đặt hàng:
1,992
Dự kiến 25/08/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
16
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 2000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Bao bì thay thế
Nsx Mã Phụ tùng:
Đóng gói:
Reel, Cut Tape, MouseReel
Sẵn có:
Có hàng
Giá:
Tối thiểu:
1
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
ABRACON
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm nguồn - SMD
RoHS:
Power Inductor
0808 (2020 metric)
Shielded
33 uH
20 %
300 mA
2.16 Ohms
350 mA
- 40 C
+ 125 C
Standard
2 mm
2 mm
1.2 mm