AWSCR-24.00CW-T
ABRACON
815-AWSCR-24.00CW-T
AWSCR-24.00CW-T
Nsx:
Mô tả:
Resonators 24.0 MHZ .5% -25+85C
Mô hình ECAD:
Có hàng: 4,762
Tồn kho:
4,762 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
15 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 3000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
ABRACON
Danh mục Sản phẩm: Bộ cộng hưởng
RoHS:
REACH - SVHC:
24 MHz
SMD/SMT
0.5 %
+ 85 C
- 25 C
AWSCR-CW
Reel
Cut Tape
MouseReel
Nhãn hiệu: ABRACON
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Chiều cao: 2 mm
Chiều dài: 2.5 mm
Điện dung tải: 10 pF
Loại sản phẩm: Resonators
Số lượng Kiện Gốc: 3000
Danh mục phụ: Resonators
Chiều rộng: 1.2 mm