5HVA24-BP1
Advanced Energy / Ultravolt
324-5HVA24BP1
5HVA24-BP1
Nsx:
Mô tả:
DC/DC Converters - Chassis Mount HVA-Series DC-to-HVDC Amplifier, Single output (Bipolar), +24V Input, 5000V DC Output, 1W, I10 Differential interface with 0 to +10 VDC monitors/controls
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
16 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
10 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Advanced Energy
Danh mục Sản phẩm: Bộ chuyển đổi DC/DC — Gắn khung
REACH - SVHC:
Non-Isolated
1 Output
1 W
24 V
21.6 V
26.4 V
5 kV
200 uA
247.7 mm (9.752 in)
165.1 mm (6.5 in)
38.1 mm (1.5 in)
Industrial
HVA
Nhãn hiệu: Advanced Energy / Ultravolt
Kiểu vỏ: Enclosure
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: PH
Kích thước: 247.7mm x 165.1mm x 38.1mm
Điện áp đầu vào: 21.6 VDC to 26.4 VDC