CT430-HSWF20MR
Allegro MicroSystems
462-CT430-HSWF20MR
CT430-HSWF20MR
Nsx:
Mô tả:
Board Mount Current Sensors CT430-HSWF20MR
Tuổi thọ:
NRND:
Không khuyến khích cho thiết kế mới.
Mô hình ECAD:
Có hàng: 4,499
Tồn kho:
4,499 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
24 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Số lượng lớn hơn 4499 sẽ phải tuân thủ các yêu cầu đặt hàng tối thiểu.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 1000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Allegro MicroSystems
Danh mục Sản phẩm: Cảm biến dòng gắn bo mạch
RoHS:
20 A
Current Sense
0.3 us
0.7 %
1 MHz
5 V
Analog
Nhãn hiệu: Allegro MicroSystems
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: MY
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 125 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: - 40 C
Nhạy với độ ẩm: Yes
Đóng gói / Vỏ bọc: SOIC-16
Đóng gói: Reel
Đóng gói: Cut Tape
Đóng gói: MouseReel
Loại sản phẩm: Board Mount Current Sensors
Sê-ri: CT430
Số lượng Kiện Gốc: 1000
Danh mục phụ: Sensors
Điện áp cấp nguồn - Tối đa: 5.5 V
Điện áp cấp nguồn - Tối thiểu: 4.75 V