50C14X51GI
Altech
845-50C14X51GI
50C14X51GI
Nsx:
Mô tả:
Cartridge Fuses CYL 660vac 50A 14 x 51mm
Mô hình ECAD:
Có hàng: 10
Tồn kho:
10 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
2 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Altech
Danh mục Sản phẩm: Cầu chì hộp
RoHS:
C
Ceramic Fuses
Holder / Clip
Clip
Kiểu thân: Cylindrical
Nhãn hiệu: Altech
Quốc gia Hội nghị: SI
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: SI
Đường kính: 14 mm
Kiểu đèn báo: Without Indicator
Chiều dài: 51 mm