MAX4173FESA+T
Analog Devices / Maxim Integrated
700-MAX4173FESA+T
MAX4173FESA+T
Nsx:
Mô tả:
Current Sense Amplifiers Low-Cost, SOT23, Voltage-Output, High-Si
Mô hình ECAD:
Có hàng: 979
Tồn kho:
979 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
15 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 2500)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Bao bì thay thế
Nsx Mã Phụ tùng:
Đóng gói:
Tube
Sẵn có:
Có hàng
Giá:
Tối thiểu:
1
Sản phẩm Tương tự
Analog Devices / Maxim Integrated MAX4173FESA+
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Analog Devices Inc.
Danh mục Sản phẩm: Bộ khuếch đại cảm biến dòng
RoHS:
MAX4173F
1 Channel
1.73 MHz
0 V to 28 V
90 dB
50 uA
300 uV
28 V
3 V
420 uA
0.5 %
- 40 C
+ 85 C
SMD/SMT
SOIC-8
Reel
Cut Tape
MouseReel
Băng thông 3 dB: 1.4 MHz
Độ chính xác: 0.5 %
Loại bộ khuếch đại: High-Side Current Sense Amplifier
Nhãn hiệu: Analog Devices / Maxim Integrated
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TH
Độ khuếch đại V/V: 50 V/V
Loại đầu vào: Common Mode
Loại đầu ra: Voltage
Pd - Tiêu tán nguồn: 471 mW