EA5R600XK2Q
Banner Engineering
778-EA5R600XK2Q
EA5R600XK2Q
Nsx:
Mô tả:
Safety Light Curtains EZ-Array Series: Receiver 5 mm Optical Spacing; Range: 4 m; Sensing Length: 600 mm; Input Voltage 18-30 V; Outputs: IO-Link v1.1/Push-Pull Discrete Output and 2nd PNP Output, Two 0-10 V Analog Outputs; 8-pin Male M12 Integral QD
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
5 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Banner Engineering
Danh mục Sản phẩm: Màn chiếu sáng an toàn
Receivers
18 VDC to 30 VDC
150 mm to 2.4 m
Nhãn hiệu: Banner Engineering
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: MX
Chống xâm nhập: IP65
Chất liệu: Aluminum
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 70 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: - 40 C
Loại đầu ra: NPN, PNP
Loại sản phẩm: Optical Sensors
Độ phân giải: 2.5 mm
Sê-ri: EZ-ARRAY
Số lượng Kiện Gốc: 1
Danh mục phụ: Sensors
Điện áp cấp nguồn - Tối đa: 30 VDC
Điện áp cấp nguồn - Tối thiểu: 18 VDC