K100PBLYAQ
Banner Engineering
778-K100PBLYAQ
K100PBLYAQ
Nsx:
Mô tả:
Mô hình ECAD:
Có hàng: 2
Tồn kho:
2 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
5 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Banner Engineering
Danh mục Sản phẩm: Đèn báo hiệu
K100 Pro
Yellow
1 Color
Base Mount
5-pin M12
Bimodal
12 VDC to 48 VDC
IP66
Polycarbonate (PC)
Daylight Visible
Nhãn hiệu: Banner Engineering
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: US
Định mức dòng: 60 mA
Đường kính: 100 mm
Chiều cao: 134.8 mm