QM30VT2-SS-QP
Banner Engineering
778-QM30VT2-SS-QP
QM30VT2-SS-QP
Nsx:
Mô tả:
Temperature Sensors - Industrial Vibration and Temperature Sensor; Modbus Slave Device via RS-485; 150 mm (6 in) M12 Pigtail QD; Stainless Steel IP69K Housing
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
7 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Banner Engineering
Danh mục Sản phẩm: Cảm biến nhiệt độ — Chuẩn công nghiệp
QM30
Vibration and Temperature Sensors
- 40 C to + 105 C
+/- 3 %
9 mA
10 V to 30 V
Magnetic Mount
Nhãn hiệu: Banner Engineering
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: US
Chỉ số IP: IP69K
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 105 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: - 40 C
Tần số vận hành: 10 Hz to 4 kHz
Loại sản phẩm: Industrial Temperature Sensors
Số lượng Kiện Gốc: 1
Danh mục phụ: Sensors
Điện áp cấp nguồn - Tối đa: 30 V
Điện áp cấp nguồn - Tối thiểu: 10 V
Thương hiệu: Snap Signal
Mã Bí danh: 806273
Đơn vị Khối lượng: 102.603 g
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
USHTS:
Snap Signal QM30 Series Sensors
Banner Engineering Snap Signal QM30 Series Industrial Vibration and Temperature Sensors detect dual-axis vibration up to 4kHz bandwidth and offer supply voltage ranges of 3.6VDC to 5.5VDC or 10VDC to 30VDC. These sensors continuously monitor machine health, run time, and detect unexpected machine failures such as unbalance, misalignment, or early bearing failure. QM30 series sensors work in various machines to identify and predict failures in rotating components, and when paired with a Sure Cross wireless radio, these sensors become the ideal predictive maintenance tool for wireless vibration and temperature monitoring. Banner Engineering Snap Signal QM30 Series Sensors feature a small form factor, making them suitable for applications with limited space.