SLO30VB6V
Banner Engineering
778-SLO30VB6V
SLO30VB6V
Nsx:
Mô tả:
Distance Sensors - Industrial SLO30 VB6 V VISIBLE RED OEM SLOT SENSOR
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
7 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Banner Engineering
Danh mục Sản phẩm: Cảm biến khoảng cách — Chuẩn công nghiệp
Opposed Emitter/Receiver
30 VDC
10 VDC
30 mA
- 40 C
+ 70 C
Nhãn hiệu: Banner Engineering
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Chiều cao: 72 mm
Chiều dài: 52 mm
Điện áp cấp vận hành: 10 VDC to 30 VDC
Loại sản phẩm: Distance Sensor Modules - Finished Units
Số lượng Kiện Gốc: 1
Danh mục phụ: Distance Sensors
Chiều rộng: 18.8 mm