EPG500-1315-CK
Bel Power Solutions
784-EPG500-1315-CK
EPG500-1315-CK
Nsx:
Mô tả:
Power Supplies - Chassis Mount POWERSUPPLY,EPG500-1315-CK
Tuổi thọ:
Đơn hàng đặc biệt từ nhà máy:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Có sẵn
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Bel Power Solutions
Danh mục Sản phẩm: Nguồn cấp — Gắn khung
RoHS:
500 W
90 VAC to 264 VAC
1 Output
15 VDC
Enclosed
4 kVAC
Industrial
127 mm (5 in)
76.2 mm (3 in)
40.64 mm (1.6 in)
EPG500
Nhãn hiệu: Bel Power Solutions
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: IN
Kích thước: 127 mm x 76.2 mm x 40.64 mm
Tần số đầu vào: 47 Hz to 63 Hz