SCRH105-330
Bel Signal Transformer
530-SCRH105-330
SCRH105-330
Nsx:
Mô tả:
Power Inductors - SMD Inductor SMD 33uH 2.4A 180mohms 100KHz
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
20 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 500   Nhiều: 500
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 500)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Bel
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm nguồn - SMD
RoHS:
Power Inductor
Shielded
33 uH