SWRT1095-220M
Bel Signal Transformer
530-SWRT1095-220M
SWRT1095-220M
Nsx:
Mô tả:
Power Inductors - Leaded High Performance Current Inductor 22uH 19A
Tuổi thọ:
Sản phẩm Mới:
Mới từ nhà sản xuất này.
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
16 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 245   Nhiều: 245
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Bel
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm nguồn - Có dây dẫn
RoHS:
High Performance Inductor
Through Hole
Shielded
22 uH
20 %
19 A
6.4 mOhms
23 A
- 40 C
+ 130 C
PCB Mount
27.9 mm
17.8 mm
22.8 mm