93R1A-R22-A20L
Bourns
652-93R1A-R22-A20L
93R1A-R22-A20L
Nsx:
Mô tả:
Potentiometers 100K 10% 5/8" SQ ST
Mô hình ECAD:
Có hàng: 195
Tồn kho:
195 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
8 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Bourns
Danh mục Sản phẩm: Chiết áp
RoHS:
REACH - SVHC:
PCB Mount
PC Pin
Potentiometers
1 Gang
100 kOhms
Linear
Horizontal
2 W
350 VAC
10 %
Cermet
1 Turn
Smooth / Slotted
6 mm
22 mm