FWP220T2-R500-F
Bourns
652-FWP220T2-R500-F
FWP220T2-R500-F
Nsx:
Mô tả:
Metal Foil Resistors - Through Hole ResFoil FWP220 THT 2T 0.5R 1% TC50
Tuổi thọ:
Sản phẩm Mới:
Mới từ nhà sản xuất này.
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
16 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 250   Nhiều: 50
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Bourns
Danh mục Sản phẩm: Điện trở lá kim loại - Xuyên lỗ
RoHS:
500 mOhms
1.5 W
300 VDC
1 %
Radial
50 PPM / C
10.16 mm
4 mm
17.3 mm