P6SMB100A
Bourns
652-P6SMB100A
P6SMB100A
Nsx:
Mô tả:
ESD Protection Diodes / TVS Diodes 100V 600W UniDir
Mô hình ECAD:
Có hàng: 11,990
Tồn kho:
11,990 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
20 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 3000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Bourns
Danh mục Sản phẩm: Đi-ốt bảo vệ ESD/Đi-ốt TVS
REACH - SVHC:
Unidirectional
1 Channel
85.5 V
SMD/SMT
137 V
95 V
SMB (DO-214AA)
4.5 A
600 W
- 55 C
+ 150 C
P6SMB
Reel
Cut Tape
MouseReel
Nhãn hiệu: Bourns
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TW
Số lượng Kiện Gốc: 3000
Danh mục phụ: ESD Protection Diodes / TVS Diodes
Ff - Điện áp thuận: 3.5 V
Đơn vị Khối lượng: 93 mg
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CNHTS:
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
MXHTS:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
P6SMB Transient Voltage Suppressor Diodes
Bourns P6SMB Transient Voltage Suppressor Diodes offer 6.8V to 550V breakdown voltages with typical fast response times of less than 1ps for unidirectional devices and less than 5ps for bidirectional devices from 0V to minimum breakdown voltage. The diodes are designed for surge and ESD protection applications in a compact chip package DO-214AA (SMB) size format.