SRP6530A-R33M
Bourns
652-SRP6530A-R33M
SRP6530A-R33M
Nsx:
Mô tả:
Power Inductors - SMD Ind,7.1x6.6x3mm,0.33uH+/-20%,21.5A,shd
Mô hình ECAD:
Có hàng: 634
Tồn kho:
634 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
14 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 1000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Bourns
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm nguồn - SMD
RoHS:
High Power Inductor
7.1 mm x 6.6 mm x 3.3 mm
Shielded
330 nH
20 %
21.5 A
3.9 mOhms
35 A
- 55 C
+ 155 C
140 MHz
Standard
7.1 mm
6.6 mm
3 mm
Metal Alloy
AEC-Q200
SRP6530A
Reel
Cut Tape
MouseReel
Ứng dụng: Power
Nhãn hiệu: Bourns
Loại lõi: Molded
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TW
Nhạy với độ ẩm: Yes
Kiểu gắn: PCB Mount
Sản phẩm: Power Inductors
Loại sản phẩm: Power Inductors - SMD
Số lượng Kiện Gốc: 1000
Danh mục phụ: Inductors, Chokes & Coils
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Tần số kiểm tra: 500 kHz