MP22DLRINRW110S5
Bulgin
167-MP22DLRINRW110S5
MP22DLRINRW110S5
Nsx:
Mô tả:
Pushbutton Switches MP22 Series, DPDT, Latching, Ring Illumination, White, 110V, Stainless Steel, IP65
Tuổi thọ:
Sản phẩm Mới:
Mới từ nhà sản xuất này.
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
8 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Bulgin
Danh mục Sản phẩm: Công tắc nút nhấn
RoHS:
Vandal Resistant Switches
Anti-Vandal Switches
Illuminated
DPDT
Panel Mount
LED
White
Round
5 A
250 VDC
IP65
Solder Lug
Silver
Chiều dài bộ dẫn động: 2 mm
Vật liệu bộ dẫn động: Stainless Steel
Kiểu bộ dẫn động: Round
Nhãn hiệu: Bulgin
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Đường kính: 25 mm
Chiều cao: 34.5 mm