MPI002/28/D5
Bulgin
117-MPI002/28/D5
MPI002/28/D5
Nsx:
Mô tả:
Pushbutton Switches GREEN/BLUE RING 2.8MM TABS
Mô hình ECAD:
Có hàng: 152
Tồn kho:
152 Có thể Giao hàng Ngay
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Bulgin
Danh mục Sản phẩm: Công tắc nút nhấn
RoHS:
MPI002
Standard Switches
Anti-Vandal
Illuminated
SPST
Panel Mount
(ON) - OFF
LED
Blue, Green
Round
50 mA
24 VDC
IP66
Quick Connect
Gold
Kiểu bộ dẫn động: Round
Nhãn hiệu: Bulgin
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TN
Xếp loại dễ cháy: UL 94 V-0