RF292A2JEGDK
Bulgin
167-RF292A2JEGDK
RF292A2JEGDK
Nsx:
Mô tả:
RF Connectors / Coaxial Connectors 2.92mm Jack Straight 2 Hole Flange RF Connector
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
13 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 50   Nhiều: 50
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Bulgin
Danh mục Sản phẩm: Đầu nối RF / Đầu nối đồng trục
Straight
Bulk
Nhãn hiệu: Bulgin
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: Not Available
Loại sản phẩm: RF Connectors / Coaxial Connectors
Sê-ri: 2.92mm
Số lượng Kiện Gốc: 50
Danh mục phụ: RF Interconnects
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
2.92mm Radio Frequency (RF) Connectors
Bulgin 2.92mm Radio Frequency (RF) Connectors are subminiature connectors that are also known as K connectors, K-type, or SMK adapters. The series features a DC to 40GHz frequency range, 50Ω impedance, and >5000MΩ insulation resistance. Bulgin 2.92mm RF connectors are constructed with beryllium copper contacts, brass or stainless steel bodies, and male or female threads in plug or jack styles. These connectors have a thicker wall than standard SMA connectors and mate with SMA or 3.50mm connectors. Typical applications include high frequency and test and measurement.