228ADVARAAC
CTS Electronic Components
774-228ADVARAAC
228ADVARAAC
Nsx:
Mô tả:
Tactile Switches 228ADVAR+A style in orange color with C etching
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
10 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1000   Nhiều: 200
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
CTS
Danh mục Sản phẩm: Công tắc xúc giác
RoHS:
Illuminated
Red
LED
Through Hole
Round
160 gf
50 mA
12 VDC
SPST
PC Pin
Orange
7.2 mm
6.8 mm
4.5 mm
228A
100000 Cycle
Tray
Chiều dài bộ dẫn động: 8.85 mm
Kiểu bộ dẫn động: Elliptical
Nhãn hiệu: CTS Electronic Components
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 70 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: - 25 C
Sản phẩm: Tactile Switches
Loại sản phẩm: Tactile Switches
Số lượng Kiện Gốc: 200
Danh mục phụ: Switches
Hành trình: 0.25 mm
Mã Bí danh: 228A-DVARAAC
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CNHTS:
USHTS:
ECCN:
EAR99
228A/B/C/D/E Illuminated Tactile Switches
CTS Electronic Components 228A / 228B / 228C / 228D / 228E Illuminated Tactile Switches offer a variety of LED color options and provide surface mount gull wing terminal and standard through configurations. CTS Series 228 tact switches are compatible with IR reflow and manual soldering.