768161334GP
CTS Electronic Components
774-768161334GP
768161334GP
Nsx:
Mô tả:
Resistor Networks & Arrays BUSSED STD 330K
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
23 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
CTS
Danh mục Sản phẩm: Mạng lưới & mảng điện trở
Bulk
768
Networks
SMD/SMT
330 kOhms
2 %
Bussed
15 Resistor
16 Pin
100 PPM / C
- 55 C
+ 125 C
11.18 mm
5.59 mm
1.6 mm
Nhãn hiệu: CTS Electronic Components
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: MY
Bước đầu dây: 1.27 mm
Gói tổng nguồn: 2.3 W
Loại sản phẩm: Resistor Networks & Arrays
Số lượng Kiện Gốc: 43
Danh mục phụ: Resistors
Loại: Surface Mount Resistor Network
Định mức điện áp: 50 V