CA25C0804GNT
CTS Electronic Components
774-CA25C0804GNT
CA25C0804GNT
Nsx:
Mô tả:
Standard Clock Oscillators 2.5mmx2.0mm Surface Mount Automotive Grade [AEC-Q200] HCMOS Clock, 8.0000MHz, +2.5V, Stab +/-30ppm, -40C/+105C, Pin 1 Enable, Phase Jitter 500fs typical, 1k/reel
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 3000   Nhiều: 1000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 1000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
CTS
Danh mục Sản phẩm: Bộ dao động đồng hồ tiêu chuẩn
RoHS:
Standard Oscillators
8 MHz
30 PPM
15 pF
1.8 V
3.3 V
HCMOS
SMD/SMT
- 40 C
+ 105 C
2.5 mm (0.098 in)
2 mm (0.079 in)
1 mm (0.039 in)
AEC-Q200
CA25
Reel
Nhãn hiệu: CTS Electronic Components
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TW
Định mức dòng: 15 mA
Hệ số làm việc - Tối đa: 55 %
Số lượng Kiện Gốc: 1000
Danh mục phụ: Oscillators
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
TARIC:
MXHTS:
ECCN:
EAR99
CA AEC-Q200 HCMOS Clock Oscillators
CTS Electronic Components CA AEC-Q200 HCMOS Clock Oscillators are AEC-Q200 compliant clock oscillators designed for use in automotive electronics operating over extended temperature ranges (-55°C to +105°C). CTS Electronic Components CA Clock Oscillators have an HCMOS/TTL compatible output and offer excellent stability (25ppm, 30ppm, 50ppm, 100ppm, or 150ppm) and low jitter/phase noise performance (less than 1ps).