CA32C0807PLT
CTS Electronic Components
774-CA32C0807PLT
CA32C0807PLT
Nsx:
Mô tả:
Standard Clock Oscillators 3.2mmx2.5mm Surface Mount Automotive Grade [AEC-Q200] HCMOS Clock, 8.0000MHz, +3.3V, Stab +/-150ppm, -55C/+105C, Pin 1 Enable, Phase Jitter 500fs typical, 1k/reel
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 3000   Nhiều: 1000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 1000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
CTS
Danh mục Sản phẩm: Bộ dao động đồng hồ tiêu chuẩn
RoHS:
Standard Oscillators
3.2 mm x 2.5 mm
8 MHz
50 PPM
15 pF
3.13 V
3.46 V
HCMOS
SMD/SMT
- 55 C
+ 105 C
3.2 mm (0.126 in)
2.5 mm (0.098 in)
1.2 mm (0.047 in)
AEC-Q200
CA32
Reel
Nhãn hiệu: CTS Electronic Components
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TW
Định mức dòng: 20 mA