DQC30-24-D15-DIN
CUI Inc.
490-DQC30-24-D15-DIN
DQC30-24-D15-DIN
Nsx:
Mô tả:
DC/DC Converters - DIN Rail Mount dc-dc, isolated, 3 W, 10 36 Vdc input, +/-15 Vdc, 1 A, dual regulated output, DIN-rail
Tuổi thọ:
Sản phẩm Mới:
Mới từ nhà sản xuất này.
Mô hình ECAD:
Có hàng: 79
Tồn kho:
79 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
14 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
255 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
CUI Inc.
Danh mục Sản phẩm: Bộ chuyển đổi DC/DC — Gắn ray DIN
Isolated
2 Output
30 W
24 VDC
10 VDC
36 VDC
15 VDC
1 A
- 15 VDC
- 1 A
1.5 kVDC
84.2 mm
37.5 mm
43.4 mm
Industrial
DQC30-DIN
Nhãn hiệu: CUI Inc.
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Kích thước: 84.2 mm x 37.5 mm x 43.4 mm
Điện áp đầu vào: 10 VDC to 36 VDC
Kiểu gắn: DIN Rail
Đóng gói: Bulk
Sản phẩm: DC/DC Converters
Số lượng Kiện Gốc: 15
Danh mục phụ: DC-DC Converters
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
USHTS:
JPHTS:
TARIC:
ECCN:
EAR99
DQC30 DC-DC Converters
CUI Inc DQC30 DC-DC Converters offer up to 30W isolated output ratings and are available with chassis and DIN-rail mount options. DQC30 converters feature a single/dual regulated output, remote on/off control, and various built-in protections, including overvoltage, input undervoltage lockout, short circuit, and overtemperature. These converters are certified to IEC/EN 62368-1 and provide a 5000m altitude operation. CUI Inc DQC30 DC-DC Converters have a wide operating temperature range of -40°C to +100°C, making them ideal for harsh environments, including factory automation and industrial control applications.