VMS-300-12-CFS
CUI Inc.
490-VMS-300-12-CFS
VMS-300-12-CFS
Nsx:
Mô tả:
Power Supplies - Chassis Mount 300W 12V metal case w/ side fan, MED
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
19 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 120   Nhiều: 20
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
260 Báo giá
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
CUI Inc.
Danh mục Sản phẩm: Nguồn cấp — Gắn khung
RoHS:
230 VAC