MP2060-0.005-5%
Caddock
684-MP2060-0.005
MP2060-0.005-5%
Nsx:
Mô tả:
Thick Film Resistors - Through Hole 0.005 ohm 18W 5% TO-220 PKG CLIP MNT
Mô hình ECAD:
Có hàng: 96
Tồn kho:
96 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
12 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Caddock
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng dày - Xuyên lỗ
RoHS:
MP2060
5 mOhms
18 W
5 %
- 20 PPM / C, + 80 PPM / C
- 55 C
+ 150 C
250 V
10.41 mm
Radial
Tube
16.26 mm
0.89 mm
5.08 mm
Thick Film Resistors Leaded
Kool-Pak Clip Mount Power Film Resistors
4.45 mm